Test máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8 trước khi giao khách hàng
- Tên sản phẩm : Máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8
- Loại bàn cắt giấy; Bàn cắt giấy điện lập trình
- Khổ giấy cắt tối đa: 460mm x 460mm
- Độ dày cắt: 60mm
- Đô chính xác cắt: nhỏ hơn 0.4mm
- Chế độ cắt: động cơ điện
- Công suất điện áp: 220V(110V)50Hz(60Hz); 150W
- Màn hình hiễn thị: màn hình LCD 7inch
- Chất liệu :Thép
- Kích thước máy: 870 x 680 x 1170 mm